0 - 24,140,000 đ        
BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN TP--LINK MC111CS

BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN TP--LINK MC111CS

Đặt hàng sản phẩm
Giá bán : 770,000 đ
Sản phẩm đã được thêm vào vào giỏ hàng


Thu gọn


CHI TIẾT SẢN PHẨM
Chuẩn và Giao thức Tính năng cơ bản Ports Wave Length WDM TX WDM RX Network Media 10BASE-T Network Media 100BASE-T Network Media 100BASE-FX LED Indicators Kích thước (R*D*C) Power Supply Max Power Consumption Safety & Emission Môi trường
IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x
Thông qua công nghệ WDM
Chế độ chuyển hai chiều một nửa/đầy đủ cho cổng FX
Toàn quyền kiểm soát lưu lượng kép (IEEE 802.3x)
Kiểm soát lưu lượng một nữa theo hai chiều(áp lực ngược)
Liên kết Fault Passthrough và Far End Fault giảm thiểu thiệt hại gây ra bởi sự thất bại liên kết kịp thời
Mở rộng cáp khoảng cách lên đến 20km
1 x cổng 100M SC/UPC 
1 x cổng 100M RJ45 (tự động MDI/MDIX)
1550nm Tx/1310nm Rx
1550nm
1310nm
Cáp UTP loại 3,4,5 (tối đa 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP ( tối đa 100m)
Cáp UTP loại 5,5e (tối đa 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
Cáp quang chế độ đơn
PWR, FDX/Col, Link/Act, SPD
3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)
Cung cấp điện bên ngoài
2.49W
FCC, CE, RoHS
Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉)
Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉)
Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ




BÌNH LUẬN PHẢN HỒI
SẢN PHẨM KHÁC
Hỗ trợ online
  • Kinh Doanh - Mr.Dương
  •   0939.295.499
  • Kỹ thuật - Mr. Châu
  •   0917.669668
  • Kỹ thuật - Mr.Khang
  • Phone : 0943.326.348
Fanpage
Thống kê
  •   Đang online
    30
  •   Hôm nay
    633
  •   Hôm qua
    436
  •   Tổng truy cập
    411066
  •   Tổng sản phẩm
    479
  • Vui lòng đợi ...

    Đặt mua sản phẩm

    Xem nhanh sản phẩm